google anylytics code

Author Topic: ขอแสดงความยินดีกับ BMW CLASSIC THAILAND  (Read 10232 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline toronto

• VIP Member
  • Jr. Member
    • View Profile
ขอแสดงความยินดีกับ BMW CLASSIC THAILAND บ้านหลังใหญ๋ขึ้น แต่ยังคงความอบอุ่น เป็นกันเอง มีน้ำใจ

ให้กับพวกเราผู้ที่หลงใหลใน BMW CLASSIC ที่แวะเวียนมาพูดคุย แลกเปลี่ยนข้อมูล และเยี่ยมชมบ้านหลังนี้

ขอบคุณ ck เจ้าของบ้านที่น่ารักของพวกเรามา ณ ที่นี้ด้วยครับ

« Last Edit: September 30, 2012, 11:45:39 PM by ck »

Offline bmw fascination

• Hero Member
    • Email
ก้าวช้าๆแต่มั่นคงครับ อย่างน้อยก็มีเอกลักษณ์เป็นของตัวเอง ไม่ต้องเน้นของแต่งแพงๆหรูๆ ขอให้มีใบพัดฟ้าขาวที่มีโอกาสได้ครอบครอง แบ่งปันประสบการณ์และน้ำใจให้กัน แค่นี้บ้านหลังนี้ก็อบอุ่นครับ

Offline Att

• Email
ผมก็ขอแสดงความยินดีด้วยเช่นกันครับ ถึงจะเข้ามาอยู่บ้านนี้ได้ไม่นานแต่ก็รู้สึกได้ถึงความอบอุ่นและมิตรภาพของบ้านหลังนี้ ก็ขอเป็นกำลังใจให้ BMW Classic Thailand เป้นบ้านที่อบอุ่นและมั่นคงแข็งแรงตลอดไปครับ  :)
Good Day Everyday

Offline G1

• Sr. Member
ไม่ได้เข้ามานาน งง อยู่3นาที ยินดีด้วยครับ  :-X :(

Offline JORYOR

• Email
สวยดีครับ พี่  ดู inter มากๆ :)

Offline White Shark

• Email
ยินดีด้วยครับผม    :) :) :)

Offline ck

• Administrator
    • Email
ขอบคุณพี่โต toronto ครับ ไม่นึกว่าพี่จะไปดูหน้าแรกด้านนอกด้วย เพราะผมว่าสมาชิกหลายๆท่านจะ direct มาที่หน้า board เลย

นั่งทำอยู่นานเหมือนกันครับ กว่าจะเสร็จ เปิดหนังสือไปทำไป กับถามหมีน้อยกะกุ๊กด้วย นี่ก็ยังเอา member gallery มาใส่ไม่ครบ รวมทั้งหน้า event ก็ยังไม่ครบ

แต่หน้า link กะหน้า articles เสร็จสมบูรณ์แล้ว เชิญเพื่อนๆอ่านกันเล่นๆได้นะครับ จะมีทะยอยมาใส่เพิ่มอีก

ส่วนของ url นั้น ผมลงทะเบียนไว้ 3 ชื่อตั้งแต่แรกๆแล้วครับ ได้แก่

www.bmwe12thailand.com
www.bmwe12-e28thailand.com และ
www.bmwclassicthailand.com

ซึ่งตั้งค่าให้เข้าได้ทุกชื่อโดยจะวิ่งมาที่หน้าหลักคือ www.bmwe12thailand.com ครับ

เล่าให้ได้รับรู้กันนะครับ จะได้ไม่แปลกใจเรื่อง url นะครับ แต่หน้า board ใช้อันเดิมอันนี้ที่ใช้อยู่ละกันนะครับ ถ้าไปเปลี่ยนต้องแก้หลายอย่างเลย หนักใจ admin noi noi เค้าด้วย

ขอบคุณทุกท่านสำหรับกำลังใจ คำชม และที่สำคัญ ที่ทุกๆท่านได้ช่วยกัน จรรโลงพื้นที่เล็กๆแต่อบอุ่นแห่งนี้ให้มีแต่มิตรภาพที่ยั่งยืน เพื่อที่ว่า เพื่อนๆที่ใช้ bmw classic อย่างของพวกเราจะได้ไม่ท้อไปเสียก่อน

ck

« Last Edit: September 30, 2012, 11:46:19 PM by ck »

Offline JOE_COWBOY_69

• (Oo=III=oO)
    • MSN Messenger - hatthawit@hotmail.com
    • Email
BMWCLASSICTHAILAND...ผมภูมิใจกับบ้านหลังนี้...พ่อบ้าน ใจดีมีน้ำใจกับน้องๆมากๆ..............................................going to goal  " CK "
joe_cowboy

Offline Ball BlackSummer

• MSN Messenger - ball_blacksummer@hotmail.com
    • Email
หน้าเวบใหม่สวยมากๆครับ  :-X

Offline ck

• Email
ตอนนี้ Admin noi noi ได้แก้ไขให้เข้าได้ทั้ง 3 url แล้วครับ

เดี๋ยวถ้ามีอะไร update จะมาแจ้งนะครับ

ck

Offline renton

เมื่อไหร่มี meeting ครับ อยากไปทำความรู้จักเพื่อนๆ ครับ

Offline TONY JA

• Full Member
ชอบชื่อนี้ครับ bmwclassicthailand หนึ่งเดียวคนนี้   ;D

Offline yesterday2morrow

• Newbie
  • *
    • Email
ยินดีด้วยครับคุณเป้า กับอีกก้าวของบ้านที่อบอุ่นหลังนี้ ชอบชื่อบ้านใหม่นี้ครับ

Offline Mr.bank

• ไม่แรง..แต่แซงยาก
    • Email
สวยมากกก คับ

Offline wankun

• Email
ดีใจด้วยครับ

Offline ck

• Email
ตอบคุณโหน่ง renton นะครับ

meeting ประจำปีเรา ผมเล็งไว้ หลังฝน แถวๆ ธันวา แต่ถ้าติดงานใหญ่ก็ต้องเลื่อนไปเป็น มกราครับ สถานที่จองไว้แล้ว รอดูว่าจะชนกะงานที่เราจำเป็นต้องเลื่อนมั๊ยน่ะครับ

ck

Offline noke32

• Yahoo Instant Messenger - nok
หวัดดีครับคุณเป้า

ต้องขอโทษด้วยที่ปีใหม่ไม่สามารถไปร่วมงานได้ แต่คราวหน้าคงจะไม่พลาดครับ

นก

Offline ck

• Email
Meeting ประจำปีที่แล้วยังไม่ได้จัดครับ ทีแรกว่าจะเลื่อนไปต้นๆปี คิดไปคิดมา  ไปจัดเอาโน่นนนน..เลยดีกว่า พย-ธค.

เพื่อนๆว่าไงกันครับ

ck

Offline nammon

นานจังครับพี่เป้า :'(

Offline ck

• Email
น้ำมนต์

รถทั้ง 2 คันของน้ำมนต์จะได้พร้อมไง   8)

ลำบากนิดนึงครับ งานไม่สามารถจัดเองคนเดียวได้ ต้องรอดุว่าจะมีกำลังเสริมจากใครบ้าง

ck

Offline loong-sawasdee

Re: ขอแสดงความยินดีกับ BMW CLASSIC THAILAND
« Reply #20 on: February 27, 2012, 06:59:11 AM »
ธรรมสวัสดีและอรุณสวัสดิ์ทุก ๆ คนครับ
คุณเป้าก่อนใคร ลุงห่างหายไปนาน คิดถึงทุก ๆ คน วันนี้เข้ามาแต่เช้า คิดว่าทุกคนคงมีความสุขกันนะครับ

Offline toronto

• Jr. Member
Re: ขอแสดงความยินดีกับ BMW CLASSIC THAILAND
« Reply #21 on: September 30, 2012, 10:38:21 PM »
งานใหญ่พวกเราใกล้เข้ามาแล้วนะครับ เตรียมรถกันพร้อมหรือยัง มากันเยอะๆนะครับ