google anylytics code

Author Topic: เอาฉลามขึ้นเขา เอาเขม่าไปทิ้ง และสัมผัส Sheer driving pleasure  (Read 10153 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline White Shark

• Hero Member
    • View Profile
    • Email
6 พ.ค. มีนัดไปเที่ยว ไหว้พระ  ชมเขื่อน  เที่ยวเขาใหญ่  ไล่เขม่า  เร้าใจกับ  เพื่อน ๆ พี่ ๆ และน้อง ๆ บ้าน e12-e28  ขอบอกว่า มันส์มาก โดยเฉพาะ ตอนขาขึ้นและขาลง เขาใหญ่
ได้สนุกกับการขับรถ ได้สัมผัสกับธรรมชาติและอากาศที่บริสุทธิ์   มีภาพมาร่วมแจม เล็กน้อย ครับ

;D ;D ;D

• Email
ที่1 กะที่ 2

พี่หน่อง

สันต์

พี่จ้อ กะ  WM  รูปหล่อและครอบครัว

น้อง นะ กะ e21 Red Fer

เข้าแถว

ชั้น 3

• Email
ต่อเลยละกัน 

ชั้น 2

โดนเหล่   ;D ;D

จอดรถไหว้พระ  ขอพร

ไปกินกาแฟกัน

พักกินกาแฟและของว่างกันก่อน

ส่องนก 555

ถึงเขื่อน เจอซุ่มยิง   ;D ;D

• Email
บนลานจอด

บนพื้นมันต่ำไป เอาซะหน่อย

ถ่าย ไร กัน

ไม่ทัน  ไวเกิ้นนนน 555   ;D ;D ;D

น้องน้ำหนีไปไหน

เติมพลัง ก่อนขึ้นเขา

เดียว สู้ ๆ

• Email
เอาซะหน่อย

อีกนิด ไหนๆ ก็

สมาชิกที่ร่วมทริปนี้

มื้อเย็น  ฝากท้องที่นี่

Offline SHORTYS

• Sr. Member
  • โลกกึ่งความจริง กึ่งความฝัน
Sheer Driving Pleasure

ภาพ สวย ครับ คุณพี่  :-X
Stay Light Little Flyingfire...

Make Light before my eyes

Offline E21 (Speed way)

• Full Member
  • dk_auto
    • MSN Messenger - dk_auto@hotmail.com
    • Email
ฝากรูปจากกล้องของผมด้วยนะครับบบบบบบ!!!!!

เริ่มจากยามเช้าที่โดดเดี่ยว เหลียวมองยังไม่เห็นใคร

ต่อมาพี่ๆก็เริ่มทยอยกันมาเรื่อยๆ

แล้วเราก็มาเริ่มลงทะเบียน รับของที่ระลึกครับ พร้อมอาหารรองท้องมือเช้า

จากนั้นเริ่มต่างคนต่างกันติดสติ๊กเกอร์ สปอนเซอร์ที่สนับสนุนกิจกรรมดีๆอย่างนี้ครับ

ขออวดฝาท้ายเครฟล่าหน่อยนะครับ ;D ;D ;D

ทุกคนพร้อมแล้วที่จะไล่เขม่าออกจากท่อคร้าบบบบ

ที่แรกที่เราแวะมากราบไหว้พระที่วิหารครับ

มุมบ่อน้ำครับ

โดนซุ่มยิงไป 1 ที อิอิ ;D ;D ;D ;D

ต่อไปครับเรามาแวะที่ร้านกาแฟ มนต์รักคลอง15 ครับ

สำหรับชีวิตที่ขาดไม่ได้ อิอิ...

• dk_auto
    • MSN Messenger - dk_auto@hotmail.com
    • Email
มีใครเปิดทีวีรุ่นนี้เป้นบ้างครับ

เมนุของทางร้าน

วอฟเฟอร์ที่แสนจะหอมมมมมม น่ากินนนนน

แล้วเราพร้อมที่จะเดินทางต่อครับ

ฝนตกถนนลื่นไม่อุปสรรคที่ใหญ่ครับเราพร้อมที่จะลุยยยยยยย

และแล้วเราก็เดินทางมาถึงที่หมายที่เราจอดรถครั้งแรก ก่อนที่จะย้ายไปจอดดานบนครับ

ชั้นบนครับกว้างงงงงเหมาะกับที่จอดของคณะเราครับ

เขื่อนครับ

กว้างไม่กว้างดูเอาครับบอกได้เลยครับว่าเดินเมื่อยยยย ;D ;D ;D ;D

สำหรับชีวิตที่ขาดไม่ได้ อิอิ...

• dk_auto
    • Email
โชเฟอร์ตีนผี ซิ่งนรก แรงเต็มพิกัด

ให้เขารุ้ว่าเรามาถึงจริงๆ

มือปืนทั้งหลาย

อีกมุม สำหรับที่จอดด้านบนครับ

วิวสวยนะครับ

• dk_auto
    • Email
ต่อไปครับอาหารเมื่อเที่ยงของเราครับ

มีใครถ่ายป้ายนี้ทันบ้างครับ :D :D

แล้วก็เดินทางต่อครับ

พวกทหารมาทำอะไรกันน้าาาาาา

จากนี้เราจะเดินทางขึ้นเขาใหญ่แล้วครับ

• dk_auto
    • Email
ฝนตกขาขึ้นเขา เราไม่สนเปืดกระจกลุยเลยครับ

แป๊บเดียวอากาศก็ปรอดโปร่ง

อันนี้โดนแอบถ่ายครับ

แล้วเราก็มาถึงที่หมายกันแล้วครับ

แล้วก็มาแวะอีกที่นึงครับ

ดูความพยายามของ นะ ครับ

แถมๆกวางครับ

ขากลับเราแวะที่ดาษดาครับ

ห้องน้ำที่นี่สุดยอดครับ

• dk_auto
    • Email
วิวสวยๆครับ ผมช๊อบชอบ

ทานอาหารมื้อเย็นครับ

เห็นบ่อน้ำแล้วเสียดายยยยยย เวลาน้อยไปนิดเลยไม่ได้เซอร์ไพรส์ ด้วยมินิโบท F1 ของผมเลย (หิวไปนะแต่ไม่ได้เล่น)

งั้นฝากไว้ให้พี่ๆชมหน่อยนะครับ
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=2jHO8zp8QaA" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=2jHO8zp8QaA</a>

โต๊ะย๊าววววววยาวววววครับ

มีดนตรีสดด้วยครับ

สุดท้ายก่อนกลับบ้านครับ อิอิ

ทริปนี้เป็นทริปที่ สร้างสิ่งที่ดีๆให้เกิดขึ้นได้หลายๆอย่าง  ความสัมพันธ์ที่ยากจะอธิบายจากความรู้สึก ซึ่งความรู้สึกอย่างนี้ไม่สามารถหาได้ง่ายๆ เป็นความผูกพันที่ยากเกินจะบรรยายออกมาจากใจ ผมดีใจมากครังที่ได้รู้จัก พี่เป้า และพี่ทุกๆคน ผมรู้สึกว่าที่นี่เปรียบเสมือนบ้านหลังที่ 2 ของผม ทำให้ผมได้อบอุ่น มีความสุขมากๆครับ ที่ได้มาเจอกับพวกพี่ๆทุกคน  ผมต้องขอขอบคุณพี่ๆที่เป็นสปอนเซอร์ พี่เป้า แล้วพี่ๆทุกคนครับที่ ทำให้เกิดทริปกระชับความผูกพันพี่น้องให้แน่นขึ้น ขอบคุณมากครับพี่ๆทุกคน  :-X :-X :-X

Offline Ball BlackSummer

• MSN Messenger - ball_blacksummer@hotmail.com
    • Email
ทริปนี้สนุกมากจริงๆครับ ใครไม่ได้ไปเสียดายแย่ :(  ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ  :-*

Offline wankun

• Email
เห็นรูหมู
เอ้ย
รูปหมู่
อินะไปทำไรข้างๆพี่โอ
นึกว่าเป็นครอบครัวเดียวกัน
หรือว่าคิดไรกะพี่โอป่าวอ่ะ
อยากได้พี่โอเป็นพ่อตาชิมิอีนะ
อิอิ
อิดฉาทริปนี้ครับ
ยินดีกะความสุขและความสำเร็จของทริปครับ

Offline u๊าuกloJ

<a href="http://www.uniqlo.com/calendar/swf/uqcal_bp_loader.swf?cID=JP&amp;amp;aID=13203&amp;amp;bgm=0&amp;amp;size=large&amp;amp;bID=135633" target="_blank" class="new_win">http://www.uniqlo.com/calendar/swf/uqcal_bp_loader.swf?cID=JP&amp;amp;aID=13203&amp;amp;bgm=0&amp;amp;size=large&amp;amp;bID=135633</a>

Offline Memoranda

• Email

• Email
ถ้าเอาฉลามขึ้นดอย  สงสัยเขม่าไม่มีเหลือแน่ ๆ เลย   ;D ;D ;D

Offline hikaru

• Email
เห็นรูหมู
เอ้ย
รูปหมู่
อินะไปทำไรข้างๆพี่โอ
นึกว่าเป็นครอบครัวเดียวกัน
หรือว่าคิดไรกะพี่โอป่าวอ่ะ
อยากได้พี่โอเป็นพ่อตาชิมิอีนะ
อิอิ
อิดฉาทริปนี้ครับ
ยินดีกะความสุขและความสำเร็จของทริปครับ

เง้อ... ยังไม่ได้คิดอะไรเลย พี่แว่นไม่ยอมไปด้วยกัน สงสัยถ้าไปพี่คงนำขบวน 555

Offline bmw fascination

• VIP Member
    • Email
วิหามุมกล้องได้สวยมากครับ แถมเล่นบท sniper หลายคนโดนส่องแบบไม่ทันตั้งตัว ต้องยกนิ้วให้บั๊มที่เสี่ยงตายไต่หน้าผาสูงชันขึ้นไปเก็บภาพสวยๆ สมกับเป็นช่างภาพของสถาบันครับ  :)

เดียวมีภาพสวยๆใน shot ที่นึกไม่ถึงว่าถ่ายออกมาแล้วสะกดสายตาทุกคู่ได้ งานนี้ได้คะแนนจากคนข้างๆไปเต็มๆ ผมแอบเห็นเป้าอมยิ้มตอนที่เดียวกล่าวสุนทรพจน์ทีออกมาจากใจ ทริปหน้าเตรียมรถรอได้เลยครับ  ;D

Offline ck

• Administrator
    • Email
มุมกล้องของทั้งวิและเดียว ต่างมีเสน่ห์ ดูไปก็อมยิ้มไป  นึกถึงตอนนั้นที่เดียวอกมากล่าวความรู้สึกของตัวเอง ผมเองก็รู้สึกตื้นตันไปด้วย ไม่นึกว่าน้องจะลึกซึ้งขนาดนั้น

จนถึงวันนี้ผมรู้สึกเป็นปลื้มมากขึ้นที่ได้ก่อตั้ง club นี้ขึ้นมาเพื่อพวกเราผู้มีใจใน BMW รุ่นเก่าๆ (แต่สวย) ได้มาเป็นเพื่อนกัน 8) 8)

ck
« Last Edit: May 12, 2012, 11:07:06 PM by ck »

• Email
มุมกล้องของทั้งวิและเดียว ต่างมีเสน่ห์ ดูไปก็อมยิ้มไป  นึกถึงตอนนั้นที่เดียวอกมากล่าวความรู้สึกของตัวเอง ผมเองก็รู้สึกตื้นตันไปด้วย ไม่นึกว่าน้องจะลึกซึ้งขนาดนั้น

จนถึงวันนี้ผมรู้สึกเป็นปลื้มมากขึ้นที่ได้ก่อตั้ง club นี้ขึ้นมาเพื่อพวกเราผู้มีใจใน BMW รุ่นเก่าๆ (แต่สวย) ได้มาเป็นเพื่อนกัน 8) 8)

ck

ดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของบ้านนี้ครับ    :-* :-* :-*

Offline (0o=lll=o0) remotec

• MSN Messenger - bumpdrumer@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - bumpdrumer@yahoo.com
วิหามุมกล้องได้สวยมากครับ แถมเล่นบท sniper หลายคนโดนส่องแบบไม่ทันตั้งตัว ต้องยกนิ้วให้บั๊มที่เสี่ยงตายไต่หน้าผาสูงชันขึ้นไปเก็บภาพสวยๆ สมกับเป็นช่างภาพของสถาบันครับ  :)

เดียวมีภาพสวยๆใน shot ที่นึกไม่ถึงว่าถ่ายออกมาแล้วสะกดสายตาทุกคู่ได้ งานนี้ได้คะแนนจากคนข้างๆไปเต็มๆ ผมแอบเห็นเป้าอมยิ้มตอนที่เดียวกล่าวสุนทรพจน์ทีออกมาจากใจ ทริปหน้าเตรียมรถรอได้เลยครับ  ;D
เพื่อมุม Extra lomg shot ครับ 18mm.ที่ติดไปยังไม่พอครับพี่โอ

Offline Prod

• Email
พี่เป้า...คราวหน้าพา club มาหาวิวถ่ายภาพแถวๆๆ เมืองสองแควบ้างนะครับ

Offline (0o=lll=o0) remotec

• MSN Messenger - bumpdrumer@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - bumpdrumer@yahoo.com
สงสัยต้องเป็นทริปยาวๆ กทม.-เชียงใหม่ ซะแล้ววว :)

Offline wankun

• Email

ck

อืมมมมม