google anylytics code

Author Topic: ขายจักรยานยี่ปุ่นพับได้ครับต้องการแบบไหนสั่งได้ครับ  (Read 8382 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ton_e28

• Full Member
    • View Profile
    • Email
ราคา 2000 พิเศษสำหรับสมาชิกในคลับทุกท่านครับ(มีหลายขนาดหลายแบบครับ)  สนใจติดต่อ คุณเกตุ     0841589704   :) :) :)

Offline Ball BlackSummer

• Hero Member
    • MSN Messenger - ball_blacksummer@hotmail.com
    • Email
มีรูปรึเปล่าครับต้น  ??? ทางเฟชก็ได้ครับ :-X

• Email
เดี๋ยวจัดให้ครับพี่บอล มีหลายแบบหลายขนาดนะครับหลายสีด้วย แถมมีเกียด้วยนะครับปั่นดีใช้ได้เลยครับ เหมาะเอาไว้ติดรถสักคันไว้ใช้เวลาไปเที่ยวครับมันพับได้ใส่รถเราได้สบาย ลืมบอกไปมือสองนะครับแต่สภาพยังดีมากครับ มือหนึ่งหลายพันบาทครับ

Offline B10_3.5

• EDITOR
  • *
    • Email
มาร่วมเชียร์ ให้ออกกำลังกายคับ
นี่ถ้าผมไม่มีเจ้า2คันนี้ คงกลมกว่านี้อย่างแน่นอน   ;D ;D ;D
ขออนุญาติท่านเจ้าของกระทู้ด้วยนะคับ  :) :) :)

Offline White Shark

• Email
มาร่วมเชียร์ ให้ออกกำลังกายคับ
นี่ถ้าผมไม่มีเจ้า2คันนี้ คงกลมกว่านี้อย่างแน่นอน   ;D ;D ;D
ขออนุญาติท่านเจ้าของกระทู้ด้วยนะคับ  :) :) :)

แสดงว่าต้องเป็นหนุ่มเจ้าเนื้อ  อารมณ์ดี  ว่างั้น   8) 8)

• EDITOR
  • *
    • Email
 ;D ;D ;D  ไม่เจ้าเนื้อนะ อารายยยย เค้าแค่ใช้แทนเวลายางแบนได้เท่าน้านนน   ;D
อ่ะง่ายๆว่า เล่น E30 ไม่ได้ก็เพราะเหตนี้แล  :)

แสดงว่าต้องเป็นหนุ่มเจ้าเนื้อ  อารมณ์ดี  ว่างั้น   8) 8)

• Email
;D ;D ;D  ไม่เจ้าเนื้อนะ อารายยยย เค้าแค่ใช้แทนเวลายางแบนได้เท่าน้านนน   ;D
อ่ะง่ายๆว่า เล่น E30 ไม่ได้ก็เพราะเหตนี้แล  :)

มิก ชา ลิง ป่ะ   ;D ;D ;D   

30  สองตูไง  เบาะหลังห้ามใช้  แค่นี้ จิ๊บ ๆ   ;D ;D

• EDITOR
  • *
    • Email
555  นึกถึงคำที่เพื่อนมันแซวววเลย  ;D     :-[

ทั้ง2 และ4 เหมือนกันเลยพี่วิ, อึดอัดซะ...
นี่ขนาด E36coupe ที่อยู่ที่อู่ ได้มาตั้งแต่สมัยหุ่นผอมบาง นน.60 นิดๆ มาตอนนี้ ไม่ต้องถอนเลย  :-X

• EDITOR
  • *
    • Email
เอ๊ะ ... พี่วิ,  แล้วเรามาแซวกันในกระทู้ชาวบ้านทำไมเนี๊ยะะะะ

ขอโทษท่านเจ้าของกระทู้ด้วยนะคับ, แนะนำๆคับให้ออกกำลังกายกันเยอะๆ  :)

• Email
ไม่เป็นไรคับ  สร้างสีสันดีออก  แถมตลกดีด้วยครับ ;D ;D ;D ;D ;D

• Email
มีหน้าร้านด้วยไหมครับ  เผื่อพาเจ้านายไปดู  รบเร้ามานานแระ  ราคาน่าสนใจดีครับ   :) :) :)

• Email
โหเอาซะผมตั้งตัวไม่ทันเลยครับ ผลตอบรับดีมากครับ  ;D ;D  ขอแก้ไขข้อมูลนิดนึงครับ มีสองขนาดครับ ขนาดล้อ16นิ้ว กับ20นิ้วครับ  ถ้าจะเอาต้องสั่งไว้ก่อนนะครับของมาจากทางเหนือครับรอนิดนึง ส่วนเรื่องราคาถูกกว่าที่อื่นแน่นอนครับ  :) :)

Offline u๊าuกloJ

เข้ามาหาจักรยาน .. กลับเจอสองหนุ่มเจ้าเนื้อคุยกันซะงั้น ...  ;D
<a href="http://www.uniqlo.com/calendar/swf/uqcal_bp_loader.swf?cID=JP&amp;amp;aID=13203&amp;amp;bgm=0&amp;amp;size=large&amp;amp;bID=135633" target="_blank" class="new_win">http://www.uniqlo.com/calendar/swf/uqcal_bp_loader.swf?cID=JP&amp;amp;aID=13203&amp;amp;bgm=0&amp;amp;size=large&amp;amp;bID=135633</a>

• EDITOR
  • *
    • Email
เรื่องราคาถือว่า ถูกมากๆคับผม, อ่อ.. ลงรูปสินค้าหน่อยสิคับ  8)
ของผมล้อ 16 ผมโดนมา 4 พันกว่าห้าพัน คับ , แต่คันนี้ใช้งานได้บ่อยกว่าคันขาว
ปกติคันนี้ผมไว้ท้ายรถ เวลาไปไหนแล้วหาที่จอดไม่ได้ก็จอดไกลหน่อยแล้วปั่นไปปลายทางคับ  :)

• Email

คันนี้ของผมเองครับ 20นิ้ว  รูปร่างทั่วไปประมาณนี้มีต่างออกไปนิดหน่อยครับ โคลงเล็กกว่าสั้น ดูสปอตกว่า คอพับได้กับพับไม่ได้ประมาณนี้ครับ คอที่พับไม่ได้นี่มันหดขึ้ขหดลงได้นะ :) :)
« Last Edit: August 11, 2012, 12:29:55 AM by ck »

Offline psychedelic rock

• Sr. Member
    • Email
รอชมรูปครับ จะหาอีกซํกคันปั่นกะแฟน

ของผมมีล้อ20อยู่ พับใส่ท้าย เวิคมากครับ รถติด จอดปั้มแล้วปั่นจัรกยานไปทำงานต่อ เร็วกว่ารถ 4 5 เท่าได้

Offline renton

สนใจด้วย เอารูปมาลงเร็วๆ นะ

• Email
ไงล่ะน้องต้น  พี่ ๆ มากันพรึบ เรยยย    อีกหน่อยคงได้ตั้งก๊วนปั่นจักรยานแน่ ๆ   ;D ;D

• EDITOR
  • *
    • Email
 :)

ไงล่ะน้องต้น  พี่ ๆ มากันพรึบ เรยยย    อีกหน่อยคงได้ตั้งก๊วนปั่นจักรยานแน่ ๆ   ;D ;D

• Email

มาแล้วคับ ตามรูปเลยคับ 

• Email
ซ้ายสุดเท่าไหร่ครับ 6 เกียล้อ20ใช่ไหมครับ

• Email
ขอโทษด้วยครับซ้ายสุดขายไปเมื่อกี้ครับแต่ยังมี20นิ้วสีแดงอีกคันครับลักษณะโคลงรถเป็นสวิงอาร์มครับ ไม่มีเกียร์

สีฟ้ามีคนจองแล้วคับ ตอนนี้เหลือ 2 คัน สีแดง 20 นิ้ว  กับสีขาว 16 นิ้วคับ :) :)

Offline Ball BlackSummer

• MSN Messenger - ball_blacksummer@hotmail.com
    • Email
ของน้องเค๊าดีจริงๆครับ ;)

• Email
ปิดการขายสำหรับรอบนี้ครับ :)หมดแล้วครับ  :)รอบหน้ามาเมื่อไหล่จะรีบเอามาให้ดูครับ  ขอบคุณครับ :) :)

• Email
มีของมาเพิ่มครับคันใหญ่ 26-27นิ้วมีเกียร์ก็มีนะครับขอบคุณครับ

• Email
ขออนุญาติเพิ่มรูปครับ :) :)

• Email
คันใหญ่เท่าไหร่ กี่เกียครับ

• Email
คันใหญ่ 6 เกียร์ 3100 ครับ :) :)