google anylytics code

Author Topic: BMW E12 series 2 /ชา *char_freesize*  (Read 3085 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline char_freesize

• Newbie
  • *
    • View Profile
BMW E12 series 2 /ชา *char_freesize*
« on: June 08, 2009, 11:06:56 AM »
สวัสดีครับ ผมชื่อ ชา สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
 รถผมครับ :D

« Last Edit: May 30, 2010, 02:21:46 PM by ck »

Offline arche555

• Hero Member
Re: สวัสดีครับ
« Reply #1 on: June 08, 2009, 05:25:50 PM »
หวัดดีครับ ยินดีต้อนรับครับคุณชา

Offline Zatan_tao

• The original bavaria style
« Reply #2 on: June 08, 2009, 08:23:46 PM »
ยินดีต้องรับครับ คุณชา มีรัยพูดคุยสอบถาม สนุกสนานเฮฮาได้เลยครับ
Tomorrow neverdies

Offline ck

• Administrator
    • Email
« Reply #3 on: June 10, 2009, 12:23:21 AM »
คุณชา

ยินดีมากครับ ที่เข้ามา join กันในนี้
รายละเอียดรถเป็นไงครับ  บ้านอยู่แถวไหน เรานัด meeting กันจะมาได้มั๊ย นี่ก็เพิ่งมี mini night meeting กันไปเมื่อ วันอาทิตย์ที่ 7 มิ.ย.ที่ผ่านมา  ส่วนใหญ่ meeting เล็กๆ แบบนี้ผมจะใช้วิธีโทรฯแจ้งครับ เพราะ มันจะค่อนข้างปุบปับ แบบนัดในวันนั้นเลย

ck

Offline bmw fascination

• VIP Member
    • Email
« Reply #4 on: June 10, 2009, 05:48:10 PM »
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ รถสวยครับ แม็กแนวใหม่ดูดุดี เดาว่าน่าจะเปลี่ยนเครืองเป็น JZ แล้วนะครับ ไม่เป็นไรครับ ยังมีความเป็น E12 อยุ่ครบครับ คงได้มีโอกาสพบกันเร็วๆนี้นะครับ E12 สีเขียวเข้มเหลือบน้ำเงินมีอีกคันครับของคุณหนุ่ม สวยพอๆกันชักอยากเห็นคันจริงแล้ว จริงไหมคุณเฒ่า คุณตั้ม

Offline char_freesize

• Newbie
  • *
« Reply #5 on: June 10, 2009, 06:16:56 PM »
ขอบคุณครับ ตอนนี้ล้อใส่ของ breyton อยู่อ่ะครับ หลังคามันสนิมกิน เลยทำสีดำ มา เสร็จเมื่อวานอ่ะครับ เดี๋ยวอัพเดตรูปให้ดูครับ ส่วนเครื่อง เป็น 1g ครับ ซื้อต่อเค้ามาอย่างงี้เลย ยังไม่ค่อยรู้เกี่ยวกับ รายละเอียดมันเท่าไหร่เลยครับ ใช้อย่างเดียวเลย อิอิ หาบอร์ด e12 มานานแล้วครับ  ผมอยู่แถวๆราม2 อ่ะครับ ถ้ามีโอกาสอยากไปมีทติ้งด้วยครับ จะได้ให้พี่ๆช่วยดูด้วยครับ แต่..กลางคืนทำงานอ่ะครับ ผมเล่นดนตรีกลางคืน

Offline Zatan_tao

• The original bavaria style
« Reply #6 on: June 10, 2009, 08:14:33 PM »
อ้าว !!พ่อศิลปินผมยาวววววววววว  ;D

ครั้งหน้าก็คงนัดกันแบบเดิมครั้งกระโน้น บ่ายๆยันดึกครับ

คุณชามาบ่ายเย็น ค่ำๆก็กลับไปSoloกีต้าร์ได้นี่ครับ จิงป่ะ ;)

G นี่ทนมากมายครับ น้องๆ7Mเลยทีเดียว แต่ห้ามน้ำพร่องนะ นอกนั้น ขยี้ไปเหอะ พังยากส์

ไงรอดูรูป เอาแบบทุกซอกมุมเลยนะครับ นี่ถ้าเปลี่ยนจากพระราม 2 เป็น 3 ละก็

มี......เรื่อง พรุ่งนี้ไปหาแล้ว  :D ใกล้จุดพิกัด 5555555
Tomorrow neverdies

Offline ck

• Administrator
    • Email
« Reply #7 on: June 10, 2009, 10:25:17 PM »
คุณชา

เครื่อง 1 G มีสมาชิกของเราใช้อยู่ด้วยครับ ลองเข้าไปดูที่หน้า event สิครับ ชื่อว่า BMW E12 mini night meeting March 2009 นะครับ  ตอนนี้รถคันนั้นกำลังซุ่มแปลงกายอยู่ เจ้าของชื่อ เอฟ

http://www.bmwe12thailand.com/Events.html

ck
« Last Edit: June 15, 2009, 09:55:00 PM by webmaster »

Offline bmw fascination

• VIP Member
    • Email
« Reply #8 on: June 15, 2009, 10:23:33 AM »
คุณชา

เครื่อง 1 G มีสมาชิกของเราใช้อยู่ด้วยครับ ลองเข้าไปดูที่หน้า event สิครับ ชื่อว่า BMW E12 mini night meeting นะครับ  ตอนนี้รถคันนั้นกำลังซุ่มแปลงกายอยู่ เจ้าของชื่อ เอฟ

http://www.bmwe12thailand.com/Events.html

ck
เป้าครับ ตอนนี้สมาชิก E12 เพิ่มขึ้นเรื่อยๆแล้วและมีความหลากหลายทั้งด้านเครื่องยนต์ และการตกแต่งรถ ผมว่าถ้าเราจัดกล่มเพื่อใช้เป็นข้อมูลเหมือนอย่างที่เป้าแนะนำให้คุณชา ได้รู้จัก รถของเอฟที่ใช้เครื่องรุ่นเดียวกันน่าจะมีประโยชน์ในแง่แชร์ประสบการณ์และการแก้ไขปัญหา ตอนนี้มีคุณหนุ่มแห่งร้านเรื่องเหล้ายามเย็น ที่นอกจากจะเป็น serie II สีรถเขียวเมทาลิกและแต่งแมกซ์ขอบ 17' คล้ายกับของคุณชา แถวเป็นศิลปินผมยาวเหมือนกัน ผมว่าอีกหน่อยอาจมีคุณเฒ่าอีกคนที่เป็นศิลปินกับเค้าด้วยยังไงอย่าเพิ่งเชียร์น้องเค้ากระทืบ 1G แรงไปนะเดี่ยวต้องหา M60 หรือ M30 มาวางแบบคุณเฒ่าจะยุ่งนา  อ่ะๆๆๆ::)